
Kipindi cha pili
Australia
1 : 0
Brazil
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
1
0
- 0.44xG1.05
- 79Mashambulizi86
- 37Mashambulizi hatari32
- 41Umiliki wa mpira %59
- 2Mashuti ya langoni6
- 5Mashuti langoni8
- 1Kadi za njano0
- 4Iliyookolewa1
- 9Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 2Mabadiliko7
- 4Pasi muhimu10
- 78Usahihi wa pasi%86
- 14Pasi za krosi5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Australia - Brazil - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links