
Kipindi cha pili
Argentina
3 : 0
Bolivia
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
1
0
- 1.42xG0.01
- 72Mashambulizi21
- 25Mashambulizi hatari4
- 74Umiliki wa mpira %26
- 4Mashuti ya langoni0
- 7Mashuti langoni2
- 0Kadi za njano1
- 0Iliyookolewa1
- 7Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 3Mabadiliko2
- 9Pasi muhimu1
- 91Usahihi wa pasi%79
- 11Pasi za krosi0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Argentina - Bolivia - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Kandanda Live