
Group Stage. Group B. Tour 2
Kipindi cha pili
Eswatini U20
2 : 1
Lesotho U20
Kipindi cha kwanza
2
1
Kipindi cha pili
0
0
- 55Mashambulizi61
- 41Mashambulizi hatari37
- 45Umiliki wa mpira %55
- 5Mashuti ya langoni6
- 9Mashuti langoni1
- 1Kadi za njano0
- 3Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti1
- 2Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Eswatini U20 - Lesotho U20 - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links