
Group Stage. Group B. Tour 3
Kipindi cha pili
South Africa U20
2 : 0
Eswatini U20
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
0
- 69Mashambulizi58
- 52Mashambulizi hatari30
- 63Umiliki wa mpira %37
- 8Mashuti ya langoni1
- 12Mashuti langoni4
- 2Kadi za njano3
- 2Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya South Africa U20 - Eswatini U20 - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links