
Round of 4
Kipindi cha pili
South Africa U20
3 : 2
Zambia U20
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
3
1
- 69Mashambulizi68
- 42Mashambulizi hatari46
- 54Umiliki wa mpira %46
- 9Mashuti ya langoni7
- 4Mashuti langoni11
- 1Kadi za njano3
- 5Kona4
- 0Kadi nyekundu1
- 2Penalti0
- 3Mabadiliko5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya South Africa U20 - Zambia U20 - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links