
Kipindi cha kwanza
Fiji (Women)
0 : 0
Solomon Islands (Women)
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
- 42Mashambulizi38
- 35Mashambulizi hatari24
- 48Umiliki wa mpira %52
- 3Mashuti ya langoni1
- 5Mashuti langoni1
- 0Kadi za njano0
- 0Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Fiji (Women) - Solomon Islands (Women) - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links