
Qatar. Tour 1. Penalties 0-1
Kipindi cha pili
Al-Duhail
2 : 0
Al-Arabi Doha
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
1
0
- 46Mashambulizi40
- 22Mashambulizi hatari20
- 62Umiliki wa mpira %38
- 5Mashuti ya langoni0
- 3Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano2
- 4Kona0
- 0Kadi nyekundu1
- 1Penalti0
- 1Mabadiliko2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Al-Duhail - Al-Arabi Doha - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links