
Qatar. Tour 1
Kipindi cha pili
Lusail
1 : 0
Al-Markhiya Sports Club
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
1
0
- 40Mashambulizi hatari21
- 34Umiliki wa mpira %66
- 10Mashuti ya langoni3
- 2Kadi za njano0
- 4Kona5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lusail - Al-Markhiya Sports Club - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links