
Kipindi cha pili
Al-Duhail/Lusail
3 : 0
Al-Arabi Doha/Al-Markhiya Sports Club
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
2
0
- 48Mashambulizi43
- 62Mashambulizi hatari42
- 95Umiliki wa mpira %105
- 15Mashuti ya langoni3
- 4Mashuti langoni4
- 3Kadi za njano2
- 8Kona5
- 0Kadi nyekundu1
- 1Penalti0
- 1Mabadiliko2
Matangazo Mubashara ya Al-Duhail/Lusail - Al-Arabi Doha/Al-Markhiya Sports Club - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links