
Serbia. Tour 10
Kipindi cha pili
Spartak Subotica
0 : 2
Vozdovac
Kipindi cha kwanza
0
2
Kipindi cha pili
0
0
- 127Mashambulizi76
- 84Mashambulizi hatari39
- 50Umiliki wa mpira %50
- 6Mashuti ya langoni3
- 9Mashuti langoni4
- 2Kadi za njano3
- 4Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 4Mabadiliko4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Spartak Subotica - Vozdovac - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links