
Guatemala. Tour 4
Kipindi cha pili
Xelaju
2 : 0
Antigua GFC
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
0
- 39Mashambulizi45
- 31Mashambulizi hatari42
- 48Umiliki wa mpira %52
- 7Mashuti ya langoni3
- 5Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano1
- 3Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 2Penalti0
- 0Mabadiliko2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Xelaju - Antigua GFC - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links