
Guatemala. Tour 11
Kipindi cha pili
C.S.D. Municipal
2 : 0
Suchitepequez
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
0
- 132Mashambulizi132
- 84Mashambulizi hatari77
- 53Umiliki wa mpira %47
- 4Mashuti ya langoni4
- 3Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano2
- 5Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya C.S.D. Municipal - Suchitepequez - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links