
League A. Group Stage. Group B. Tour 2. Penalties 0-1
Kipindi cha pili
Jamaica
0 : 1
Honduras
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
0
0
- 0.55xG1.34
- 75Mashambulizi94
- 46Mashambulizi hatari42
- 42Umiliki wa mpira %58
- 3Mashuti ya langoni3
- 3Mashuti langoni5
- 3Kadi za njano2
- 5Iliyookolewa3
- 2Kona4
- 0Kadi nyekundu1
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko4
- 5Pasi muhimu7
- 77Usahihi wa pasi%86
- 7Pasi za krosi10
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jamaica - Honduras - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links