
League B. Group Stage. Group C. Tour 2
Kipindi cha pili
Saint Kitts and Nevis
3 : 0
Grenada
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
1
0
- 1.37xG0.52
- 88Mashambulizi83
- 43Mashambulizi hatari33
- 57Umiliki wa mpira %43
- 6Mashuti ya langoni1
- 0Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano1
- 2Iliyookolewa4
- 3Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 1Penalti0
- 5Mabadiliko3
- 5Pasi muhimu5
- 85Usahihi wa pasi%81
- 7Pasi za krosi6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Saint Kitts and Nevis - Grenada - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links