
League B. Group Stage. Group B. Tour 2
Kipindi cha pili
Saint Lucia
5 : 2
Bermuda
Kipindi cha kwanza
3
1
Kipindi cha pili
2
1
- 2.34xG1.88
- 68Mashambulizi94
- 51Mashambulizi hatari90
- 42Umiliki wa mpira %58
- 7Mashuti ya langoni9
- 6Mashuti langoni6
- 2Kadi za njano1
- 7Iliyookolewa2
- 3Kona8
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko3
- 12Pasi muhimu10
- 81Usahihi wa pasi%87
- 6Pasi za krosi6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Saint Lucia - Bermuda - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links