
Ecuador. Round of 8
Kipindi cha pili
Gualaceo
0 : 1
Independiente del Valle
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
0
0
- 64Mashambulizi62
- 36Mashambulizi hatari32
- 50Umiliki wa mpira %50
- 4Mashuti ya langoni3
- 6Mashuti langoni8
- 1Kadi za njano2
- 1Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 3Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gualaceo - Independiente del Valle - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links