
Canada
Kipindi cha pili
Vancouver Langley
1 : 2
Inter Toronto
Kipindi cha kwanza
1
2
Kipindi cha pili
0
0
- 0.46xG0.45
- 60Mashambulizi75
- 22Mashambulizi hatari32
- 44Umiliki wa mpira %56
- 3Mashuti ya langoni3
- 4Mashuti langoni3
- 0Kadi za njano0
- 1Iliyookolewa3
- 1Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko0
- 3Pasi muhimu4
- 81Usahihi wa pasi%88
- 3Pasi za krosi11
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Vancouver Langley - Inter Toronto - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links