
Colombia. Tour 12. Video review
Kipindi cha kwanza
America de Cali
0 : 0
Aguilas Doradas
Kipindi cha kwanza
0
0
- 0.21xG0.07
- 36Mashambulizi9
- 10Mashambulizi hatari2
- 69Umiliki wa mpira %31
- 1Mashuti ya langoni0
- 9Mashuti langoni1
- 1Kadi za njano2
- 0Iliyookolewa1
- 6Kona0
- 0Kadi nyekundu0
- 1Penalti0
- 0Mabadiliko0
- 4Pasi muhimu0
- 89Usahihi wa pasi%79
- 4Pasi za krosi1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya America de Cali - Aguilas Doradas - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links