
Colombia. Tour 10
Kipindi cha pili
Real Cundinamarca
2 : 1
Deportes Quindío
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
1
- 81Mashambulizi80
- 38Mashambulizi hatari50
- 57Umiliki wa mpira %43
- 3Mashuti ya langoni4
- 2Mashuti langoni4
- 1Kadi za njano3
- 0Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 4Mabadiliko4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Real Cundinamarca - Deportes Quindío - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links