
Bolivia. Tour 4
Kipindi cha pili
Guabira
2 : 1
San Antonio Bulo Bulo
Kipindi cha kwanza
2
1
Kipindi cha pili
0
0
- 0.71xG0.31
- 63Mashambulizi29
- 27Mashambulizi hatari8
- 55Umiliki wa mpira %45
- 4Mashuti ya langoni1
- 3Mashuti langoni2
- 0Kadi za njano1
- 0Iliyookolewa2
- 2Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 1Mabadiliko2
- 6Pasi muhimu3
- 84Usahihi wa pasi%77
- 6Pasi za krosi3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Guabira - San Antonio Bulo Bulo - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links