
Group Stage. Group I
Kipindi cha kwanza
Belgium U21
0 : 0
Belarus U21
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
- 0.01xG0
- 86Mashambulizi33
- 52Mashambulizi hatari16
- 50Umiliki wa mpira %50
- 3Mashuti ya langoni1
- 3Mashuti langoni0
- 0Kadi za njano3
- 3Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
- 1Pasi muhimu0
- 85Usahihi wa pasi%44
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Belgium U21 - Belarus U21 - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links