
Group Stage. Group A
Kipindi cha kwanza
San Marino U21
0 : 1
Kosovo U21
Kipindi cha kwanza
0
1
- 35Mashambulizi36
- 21Mashambulizi hatari43
- 35Umiliki wa mpira %65
- 1Mashuti ya langoni3
- 1Mashuti langoni5
- 0Kadi za njano1
- 1Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya San Marino U21 - Kosovo U21 - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links