
Mexico. Tour 9
Kipindi cha kwanza
Club Necaxa (Women)
0 : 1
Toluca (Women)
Kipindi cha kwanza
0
1
- 11Mashambulizi30
- 3Mashambulizi hatari43
- 18Umiliki wa mpira %82
- 1Mashuti ya langoni4
- 1Mashuti langoni3
- 0Kadi za njano0
- 0Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 1Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Club Necaxa (Women) - Toluca (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links