
2 Halves of 45 minutes
Kipindi cha pili
Tornado FC
2 : 2
Iron FC
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
1
2
- 50Umiliki wa mpira %50
- 5Mashuti ya langoni3
- 7Mashuti langoni6
- 1Kadi za njano2
- 3Kona5
- 0Kadi nyekundu0
Matangazo Mubashara ya Tornado FC - Iron FC - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links
Kandanda Live