
Kipindi cha pili
Rebels FC
2 : 4
Raptors FC
Kipindi cha kwanza
2
4
Kipindi cha pili
0
0
- 50Umiliki wa mpira %50
- 4Mashuti ya langoni11
- 12Mashuti langoni16
- 0Kadi za njano0
- 3Kona0
- 0Kadi nyekundu0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Rebels FC - Raptors FC - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links
Kandanda Live