
Russia. Tour 26
Kipindi cha pili
SKA-Khabarovsk (Youth)
3 : 0
Orenburg (Youth)
Kipindi cha kwanza
3
0
Kipindi cha pili
0
0
- 29Mashambulizi24
- 14Mashambulizi hatari3
- 57Umiliki wa mpira %43
- 1Kadi za njano2
- 2Kona4
- 0Mabadiliko2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya SKA-Khabarovsk (Youth) - Orenburg (Youth) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links