
China. Group stage
Kipindi cha pili
Qingdao Hainiu U20
0 : 0
Ningbo Professional U20
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
- 30Mashambulizi30
- 23Mashambulizi hatari11
- 52Umiliki wa mpira %48
- 1Mashuti ya langoni1
- 2Mashuti langoni1
- 1Kadi za njano1
- 3Kona0
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 2Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Qingdao Hainiu U20 - Ningbo Professional U20 - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links