
China. Group stage
Kipindi cha pili
Yunnan Yukun U20
1 : 2
Liaoning Tieren U20
Kipindi cha kwanza
1
2
Kipindi cha pili
0
0
- 41Mashambulizi17
- 36Mashambulizi hatari11
- 61Umiliki wa mpira %39
- 3Mashuti ya langoni3
- 1Mashuti langoni1
- 0Kadi za njano0
- 4Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yunnan Yukun U20 - Liaoning Tieren U20 - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links