
China. Group stage
Kipindi cha pili
Jiangxi Lushan U20
0 : 0
Qingdao West Coast U20
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
- 28Mashambulizi45
- 8Mashambulizi hatari22
- 49Umiliki wa mpira %51
- 0Mashuti ya langoni2
- 2Mashuti langoni2
- 2Kadi za njano0
- 0Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jiangxi Lushan U20 - Qingdao West Coast U20 - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links