
Denmark. Round 9
Kipindi cha kwanza
HB Koge
1 : 1
Hobro
Kipindi cha kwanza
1
1
- 0.56xG0.62
- 54Mashambulizi58
- 35Mashambulizi hatari22
- 50Umiliki wa mpira %50
- 3Mashuti ya langoni2
- 3Mashuti langoni3
- 1Kadi za njano0
- 1Iliyookolewa2
- 3Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
- 3Pasi muhimu3
- 81Usahihi wa pasi%81
- 9Pasi za krosi2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya HB Koge - Hobro - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links