
Costa Rica. Tour 9
Kipindi cha kwanza
AD Cariari Pococí
0 : 0
Uruguay de Coronado
Kipindi cha kwanza
0
0
- 54Mashambulizi59
- 36Mashambulizi hatari20
- 67Umiliki wa mpira %33
- 2Mashuti ya langoni2
- 7Mashuti langoni2
- 0Kadi za njano2
- 3Kona0
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 1Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya AD Cariari Pococí - Uruguay de Coronado - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links