
Sweden. Tour 23
Kipindi cha kwanza
Angelholms
1 : 0
Eskilsminne
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
0
0
- 52Mashambulizi46
- 36Mashambulizi hatari26
- 48Umiliki wa mpira %52
- 6Mashuti ya langoni0
- 3Mashuti langoni3
- 0Kadi za njano1
- 0Kona0
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Angelholms - Eskilsminne - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links