
Sweden. Tour 23
Kipindi cha kwanza
Arlanda
3 : 0
Hammarby Talang
Kipindi cha kwanza
3
0
Kipindi cha pili
0
0
- 46Mashambulizi48
- 30Mashambulizi hatari31
- 41Umiliki wa mpira %59
- 3Mashuti ya langoni1
- 1Mashuti langoni4
- 0Kadi za njano0
- 1Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Arlanda - Hammarby Talang - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links