
Sweden. Tour 23
Kipindi cha kwanza
Jonkopings Sodra
1 : 1
Skovde AIK
Kipindi cha kwanza
1
1
Kipindi cha pili
0
0
- 61Mashambulizi77
- 47Mashambulizi hatari29
- 45Umiliki wa mpira %55
- 1Mashuti ya langoni1
- 5Mashuti langoni1
- 0Kadi za njano0
- 2Kona0
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jonkopings Sodra - Skovde AIK - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links