
Kipindi cha pili
5 : 1
Kipindi cha kwanza
5
1
Kipindi cha pili
0
0
Timu | Matokeo ya mechi | Zone |
|---|---|---|
| 1 : 0 | |
| 0 : 0 | |
| 3 : 0 | |
| 1 : 1 |
Matangazo Mubashara ya Jonkopings Sodra/Angelholms/Vasalunds/Arlanda - Skovde AIK/Eskilsminne/Assyriska Foreningen/Hammarby Talang - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links