
USA
Kipindi cha pili
Sacramento Republic
3 : 2
Las Vegas Lights
Kipindi cha kwanza
1
1
Kipindi cha pili
2
1
- 1.51xG1.59
- 85Mashambulizi73
- 69Mashambulizi hatari33
- 56Umiliki wa mpira %44
- 4Mashuti ya langoni4
- 7Mashuti langoni4
- 3Kadi za njano4
- 2Iliyookolewa2
- 14Kona5
- 0Kadi nyekundu0
- 1Penalti0
- 5Mabadiliko4
- 10Pasi muhimu8
- 85Usahihi wa pasi%77
- 18Pasi za krosi9
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sacramento Republic - Las Vegas Lights - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Kandanda Live