
Kipindi cha pili
Zurich
3 : 1
Xamax
Kipindi cha kwanza
2
1
Kipindi cha pili
1
0
- 106Mashambulizi72
- 45Mashambulizi hatari28
- 50Umiliki wa mpira %50
- 8Mashuti ya langoni3
- 6Mashuti langoni4
- 0Kadi za njano0
- 5Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 6Mabadiliko9
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Zurich - Xamax - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links