
El Salvador. Tour 9
Kipindi cha pili
C.D. Luis Angel Firpo
0 : 0
CD Cacahuatique
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
0
- 170Mashambulizi90
- 137Mashambulizi hatari69
- 62Umiliki wa mpira %38
- 2Mashuti ya langoni1
- 12Mashuti langoni4
- 3Kadi za njano3
- 6Kona2
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 5Mabadiliko5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya C.D. Luis Angel Firpo - CD Cacahuatique - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links