
USA
Kipindi cha pili
Seattle Sounders
1 : 0
Real Salt Lake
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
1
0
- 0.48xG0.10
- 88Mashambulizi42
- 46Mashambulizi hatari27
- 55Umiliki wa mpira %45
- 1Mashuti ya langoni0
- 5Mashuti langoni4
- 4Kadi za njano0
- 1Iliyookolewa0
- 4Kona4
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 2Mabadiliko0
- 5Pasi muhimu3
- 87Usahihi wa pasi%84
- 8Pasi za krosi7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Seattle Sounders - Real Salt Lake - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links