
USA
Kipindi cha pili
New York Red Bulls
0 : 1
St. Louis City
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
0
0
- 1.09xG1.56
- 106Mashambulizi87
- 45Mashambulizi hatari54
- 44Umiliki wa mpira %56
- 3Mashuti ya langoni4
- 8Mashuti langoni7
- 0Kadi za njano1
- 3Iliyookolewa3
- 4Kona3
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 3Mabadiliko4
- 6Pasi muhimu9
- 80Usahihi wa pasi%82
- 4Pasi za krosi10
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya New York Red Bulls - St. Louis City - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Kandanda Live