
Group Stage. Group B. Tour 1
Kipindi cha kwanza
Qatar
0 : 0
Bahrain
Kipindi cha kwanza
0
0
- 0.23xG0.21
- 21Mashambulizi46
- 14Mashambulizi hatari11
- 47Umiliki wa mpira %53
- 0Mashuti ya langoni2
- 2Mashuti langoni1
- 0Kadi za njano0
- 1Iliyookolewa0
- 1Kona1
- 0Kadi nyekundu0
- 0Penalti0
- 0Mabadiliko0
- 1Pasi muhimu2
- 88Usahihi wa pasi%87
- 3Pasi za krosi4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Qatar - Bahrain - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links