
Argentina
Nusu ya pili
Ferro Carril Oeste
27 : 22
River Plate
Nusu ya kwanza
14
10
Nusu ya pili
13
12
- 4/5Mirusho ya mita 71/5
- 2Kusimamishwa kwa dakika 23
- 0Kadi za njano1
- 47Mashambulizi,%38
Matangazo Mubashara ya Ferro Carril Oeste - River Plate - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links