
Qualification. Round 2. 1st Leg
Nusu ya kwanza
MKS Lublin (Women)
17 : 13
MKS Piotrcovia Piotrkow Tryb (Women)
Nusu ya kwanza
17
13
- 3/3Mirusho ya mita 71/2
- 1Kusimamishwa kwa dakika 22
- 0Kadi za njano1
- 65Mashambulizi,%48
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya MKS Lublin (Women) - MKS Piotrcovia Piotrkow Tryb (Women) - 04.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
- Mashindano ya Magari Mtandaoni
Useful Links