
Germany. Tour 6
Nusu ya pili
TVB Stuttgart
26 : 27
TBV Lemgo
Nusu ya kwanza
15
16
Nusu ya pili
11
11
- 2/4Mirusho ya mita 74/4
- 3Kusimamishwa kwa dakika 24
- 1Kadi za njano0
- 57Mashambulizi,%60
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya TVB Stuttgart - TBV Lemgo - 04.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
- Mashindano ya Magari Mtandaoni
Useful Links