
Russia
Kipindi cha tatu
Dynamo-576 Saint Petersburg
3 : 5
MHC Arctica
Kipindi cha kwanza
1
2
Kipindi cha pili
2
2
Kipindi cha tatu
0
1
- 131Mashambulizi139
- 4Penalti2
- 0Magoli wakati wa ubabe1
- 46Umiliki %54
- 4Penalti za dak. 22
Matangazo Mubashara ya Dynamo-576 Saint Petersburg - MHC Arctica - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links