
Sweden. Tour 3
Kipindi cha tatu
Djurgardens
2 : 2
Vaxjo Lakers
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
1
Kipindi cha tatu
0
1
- 184Mashambulizi165
- 2Penalti2
- 1Magoli wakati wa ubabe1
- 59Umiliki %41
- 2Penalti za dak. 22
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Djurgardens - Vaxjo Lakers - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links