
Sweden. Tour 3
Kipindi cha kwanza
Lulea
2 : 6
Frolunda
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
1
6
- 0Penalti1
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 0Penalti za dak. 21
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lulea - Frolunda - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links