
Sweden. Tour 3
Kipindi cha kwanza
Farjestad
1 : 0
Rogle
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
1
0
- 0Penalti3
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 0Penalti za dak. 23
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Farjestad - Rogle - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links