
Czech Republic. Tour 7. Litvinov U20 in Possession
Kipindi cha tatu
Litvinov U20
3 : 2
Rytiri Kladno U20
Kipindi cha kwanza
1
1
Kipindi cha pili
2
1
Kipindi cha tatu
0
0
- 168Mashambulizi145
- 6Penalti5
- 0Magoli wakati wa ubabe1
- 44Umiliki %56
- 6Penalti za dak. 25
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Litvinov U20 - Rytiri Kladno U20 - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links