
USA
Kipindi cha pili
Montreal Canadiens
1 : 1
Ottawa Senators
Kipindi cha kwanza
1
1
Kipindi cha pili
0
0
- 194Mashambulizi194
- 2Penalti2
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 71Umiliki %29
- 2Penalti za dak. 22
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Montreal Canadiens - Ottawa Senators - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links